Dịch vụ thủy lợi chuyển từ phí sang giá, nông dân có phải nộp tiền sử dụng nước?

Thứ hai - 25/11/2019 16:41 233 0
Nghị định 96/2018/NĐ-CP của Chính phủ ban hành năm 2018 quy định chi tiết về giá sản phẩm, dịch vụ thủy lợi và hỗ trợ tiền sử dụng sản phẩm dịch vụ công ích thủy lợi. Theo đó, Điều 11 của Nghị định trên quy định đối tượng và phạm vi được hỗ trợ tiền sử dụng sản phẩm, dịch vụ công ích thủy lợi và Điều 12 Nghị định 96/2018/NĐ-CP quy định cụ thể mức hỗ trợ tiền sử dụng sản phẩm, dịch vụ công ích thủy lợi.
Dịch vụ thủy lợi chuyển từ phí sang giá, nông dân có phải nộp tiền sử dụng nước?
Quy định chi tiết đối tượng và phạm vi được hỗ trợ tiền sử dụng và mức hỗ trợ tiền sử dụng sản phẩm, dịch vụ công ích thủy lợi

Nguồn tin: Chi cục Thủy lợi

Tổng số điểm của bài viết là: 0 trong 0 đánh giá

Click để đánh giá bài viết
Phục vụ điều hành
Tra cứu văn bản
Thăm dò ý kiến

Khi Ông/Bà nộp hồ sơ chưa đầy đủ thì công chức tiếp nhận có thái độ giải quyết như thế nào?

Thống kê truy cập
  • Đang truy cập26
  • Máy chủ tìm kiếm5
  • Khách viếng thăm21
  • Hôm nay6,064
  • Tháng hiện tại233,296
  • Tổng lượt truy cập6,291,234
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây